aGov (7.x-3.3) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Date
fil: Petsa

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Error
fil: Mali

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: Enter your keywords
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: @drupal installation complete
fil: Instalasyon ng @drupal ay kompleto na

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: User menu
fil: Menu ng tagagamit

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
