aGov (7.x-3.7) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cost
ta: விலை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Image
ta: படம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Text
ta: உரை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Error
ta: பிழை

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவுதல் நிறைவுபெற்றது

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Congratulations, you installed @drupal!
ta: வாழ்த்துகள், நீங்கள் @drupal ஐ நிறுவி விட்டீர்கள்!

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் புதிய இணையதளத்தை</a> பார்வை இடும் முன் மேலே குறிபிட்டுள்ள குறிப்பை படிக்கவும்.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
