aGov (7.x-3.9) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Content
te: సారము

en: Cost
te: ధర

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: File
te: ఫైల్

en: Date
te: తేదీ

en: Image
te: బొమ్మ

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Error
te: సమస్య

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: here
te: ఇక్కడ

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: @drupal installation complete
te: @drupal స్థాపన పూర్తయ్యింది

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Congratulations, you installed @drupal!
te: అభినందనలు, మీరు @drupalని స్థాపించారు!
