Alter Ego (7.x-1.0-alpha15) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച
