amoCRM Widget (7.x-1.5) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Send email
ml: ഇമെയിൽ അയയ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Color
ml: നിറം

en: Page not found
ml: താള്‍ കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Send message
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുക
