AntiSpam (7.x-1.6) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: view
ml: കാണുക

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Image
ml: ചിത്രം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക
