AntiSpam (7.x-1.7) - en to gu translation catalogue (28 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: content
gu: સામગ્રી

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: view
gu: જુઓ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: Text
gu: લખાણ

en: Access denied
gu: ઉપયોગ નકારવામા આવ્યો

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: 1 day | @count days
gu[0]: ૧ દિવસ
gu[1]: @count દિવસો

en: Never
gu: કદી નહી

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: %time ago
gu: %time પહેલા

en: 2 months
gu: ૨ મહિના

en: 3 months
gu: ૩ મહિના

en: 4 months
gu: ૪ મહિના

en: 1 year
gu: ૧ વર્ષ

en: comments
gu: ટિપ્પ્ણીઓ

en: Delete comments
gu: ટિપ્પણીઓ કાઢી નાખો

en: Published comments
gu: પ્રકાશિત ટિપ્પણીઓ

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો
