Apache Solr Search (7.x-1.0-rc5) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Error
te: సమస్య

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: Save and edit
te: భద్రపరిచి సరిదిద్దు

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు
