Apple News (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Color
ml: നിറം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ
