Archibald (7.x-2.1-rc1) - en to gu translation catalogue (67 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: content
gu: સામગ્રી

en: Development
gu: વિકાસ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: More
gu: વધુ

en: not verified
gu: ચકાસાયેલ નથી

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Version
gu: આવૃતિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Size
gu: માપ

en: Search
gu: શોધ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Import
gu: આયાત

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Text
gu: લખાણ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Error
gu: ભુલ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: All
gu: બધા

en: Year
gu: વર્ષ

en: Add content
gu: માહિતી ઉમેરો

en: Logo
gu: ્ચિન્હ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Location
gu: સ્થાન

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Month
gu: મહિનો

en: Details
gu: વિગતો

en: Role
gu: હોદો

en: Ignore
gu: અવગણો

en: Close
gu: બંધ

en: City
gu: શહેર

en: Search results
gu: પરિણામો શોધો

en: Deleted
gu: કાઢી નાખેલું

en: Not published
gu: અપ્રકાશિત

en: Delete comments
gu: ટિપ્પણીઓ કાઢી નાખો

en: Published comments
gu: પ્રકાશિત ટિપ્પણીઓ

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: No comments available.
gu: કોઈ ટિપ્પણીઓ ઉપલબ્ધ નથી.

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: Delete the selected comments
gu: પસંદ કરેલ ટિપ્પણીઓ કાઢી નાખો

en: Unapproved comments
gu: અમાન્ય ટિપ્પણીઓ
