Archibald (7.x-2.1) - en to te translation catalogue (82 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: content
te: విషయం

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Cost
te: ధర

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Version
te: సంచిక

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Country
te: దేశం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: User
te: వాడుకరి

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: All
te: అన్నీ

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Month
te: నెల

en: Details
te: వివరాలు

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Close
te: మూసివేయి

en: City
te: నగరం

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Delete comments
te: వ్యాఖ్యలను తొలగించు

en: Published comments
te: ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలు

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: Context
te: సందర్భం

en: Translate
te: అనువదించు

en: Post new comment
te: కొత్త వ్యాఖ్య వ్రాయి

en: Language settings
te: భాషా అమరికలు

en: Deleted @count comments.
te: @count వ్యాఖ్యాలని తొలగించాం.

en: Unapproved comments (@count)
te: అనుమతించని వ్యాఖ్యలు (@count)

en: Unapproved comments
te: అనుమతించని వ్యాఖ్యలు

en: Deleted 1 comment. | Deleted @count comments.
te[0]: ఒక వ్యాఖ్యను తొలగించారు.
te[1]: @count వ్యాఖ్యలను తొలగించారు.
