Archibald (7.x-2.2-rc1) - en to ml translation catalogue (55 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Cost
ml: ചെലവ്

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: Month
ml: മാസം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Ignore
ml: തിരസ്കരിക്കുക

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക
