Architecture (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (44 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: select
ml: സെലക്റ്റ് ചെയ്യൂ

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Item
ml: ഇനം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Type
ml: തരം

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Access control
ml: പ്രവേശന നിയന്ത്രണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: None
ml: ഇല്ല

en: default
ml: സ്വതവേ

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: mail
ml: കത്ത്

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Database type
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ തരം

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Install profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ സ്ഥാപിക്കു

en: Web server
ml: വെബ് സെർവർ
