Atomium (7.x-2.0) - en to ml translation catalogue (38 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: new
ml: പുതിയത്

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Search
ml: തിരയൂ

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: Menu
ml: മെനു

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം

en: Up to date
ml: നവീനമാണ്

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to page @number
ml: പേജ് @number ലേക്ക് പോകുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: 1 year | @count years
ml[0]: 1 കൊല്ലം

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: 1 min | @count min
ml[0]: 1 മിനുട്ട്

en: 1 sec | @count sec
ml[0]: 1 സെക്കന്റ്

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍

en: sort ascending
ml: ആരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: sort descending
ml: അവരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
