Atomium (7.x-2.26) - en to te translation catalogue (55 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: new
te: కొత్త

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: File
te: ఫైల్

en: Release notes
te: విడుదల నోట్సు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Error
te: సమస్య

en: 1 hour | @count hours
te[0]: 1 గంట
te[1]: @count గంటలు

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: N/A
te: వర్తించదు

en: OK
te: సరే

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Info
te: సమాచారం

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: Show descriptions
te: వివరణలను చూపించు

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: More help
te: మరింత సహాయం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: 1 year | @count years
te[0]: 1 సంవత్సరం
te[1]: @count సంవత్సరాలు

en: 1 week | @count weeks
te[0]: 1 వారం
te[1]: @count వారాలు

en: 1 min | @count min
te[0]: 1 నిమిషం
te[1]: @count నిమిషాలు

en: 1 sec | @count sec
te[0]: 1 క్షణం
te[1]: @count క్షణాలు

en: Hide descriptions
te: వివరణలను దాచు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: sort ascending
te: ఆరోహణ క్రమం

en: sort descending
te: అవరోహణ క్రమం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం
