Authenticated User Page Caching (Authcache) (7.x-2.0) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: @count new
te: @count కొత్తవి

en: new
te: కొత్త

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Menu
te: మెనూ

en: User
te: వాడుకరి

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Details
te: వివరాలు

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Other
te: ఇతర

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: 1 new comment | @count new comments
te[0]: 1 కొత్త వ్యాఖ్య
te[1]: @count కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: No new posts
te: కొత్త టపాలు లేవు
