Availability Calendars (7.x-5.4) - en to ml translation catalogue (28 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: None
ml: ഇല്ല

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Node
ml: നോഡ്

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം

en: Month
ml: മാസം

en: Day
ml: ദിവസം

en: Second
ml: സെക്കൻഡ്

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍

en: All languages
ml: എല്ലാ ഭാഷകളും
