Availability Calendars (7.x-5.7) - en to te translation catalogue (47 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Content
te: సారము

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Date
te: తేదీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Year
te: సంవత్సరం

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Month
te: నెల

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Week
te: వారం

en: Day
te: రోజు

en: Table
te: పట్టిక

en: Mon
te: సోమ

en: Tue
te: మంగళ

en: Wed
te: బుధ

en: Thu
te: గురు

en: Fri
te: శుక్ర

en: Sat
te: శని

en: Sun
te: ఆది

en: Duration
te: నిడివి

en: second
te: క్షణం

en: Show
te: చూపించు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Second
te: క్షణం

en: First day of week
te: వారంలో మొదటి రోజు

en: 1 week | @count weeks
te[0]: 1 వారం
te[1]: @count వారాలు

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు

en: All languages
te: అన్ని భాషలూ

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: E.g., @date
te: ఉదా॥ @date
