Backup and Migrate (7.x-2.4) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Age
ml: വയസ്സ്

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Path
ml: വഴി

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Database type
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ തരം

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Database name
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ പേര്
