Backup and Migrate (7.x-3.0-alpha1) - en to te translation catalogue (33 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Item
te: అంశం

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: cron
te: క్రాన్

en: all
te: అన్నీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Scheme
te: పథకం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Database type
te: డాటాబేసు రకం

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Items
te: అంశాలు

en: help page
te: సహాయపు పుట

en: !time ago
te: !time క్రితం

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Database name
te: డాటాబేసు పేరు

en: Sources
te: మూలాలు

en: Source
te: మూలం

en: The e-mail address %mail is not valid.
te: %mail అన్న ఈ-మెయిలు చిరునామా సరైనది కాదు.

en: 1 byte | @count bytes
te[0]: 1 బైటు
te[1]: @count బైట్లు
