Local Baha'i Community Website Incubator (7.x-1.18) - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Real name
ml: യഥാർത്ഥ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Help
ml: സഹായം

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Menu
ml: മെനു

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Node
ml: നോഡ്

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Mapping
ml: മാപ്പിംഗ്

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
