Local Baha'i Community Website Incubator (7.x-1.18) - en to te translation catalogue (70 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Real name
te: అసలు పేరు

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: all
te: అన్నీ

en: Edit
te: మార్చు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Country
te: దేశం

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Menu
te: మెనూ

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Count
te: లెక్క

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: General
te: సాధారణ

en: Other
te: ఇతర

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: City
te: నగరం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: First day of week
te: వారంలో మొదటి రోజు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: People
te: ప్రజలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: by !name
te: !name చే

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Blog entry
te: బ్లాగు టపా

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
