Local Baha'i Community Website Incubator (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Menu
ta: பட்டி

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: node
ta: கணு

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>

en: by !name
ta: !name படி

en: Blog entry
ta: வலைப்பு நுழைவு
