Local Baha'i Community Website Incubator (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (56 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Images
fil: Mga larawan

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Real name
fil: Totoong pangalan

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Configure
fil: Ayusin

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: Published
fil: Inilathala

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Log in
fil: Lumagda

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Short
fil: Maigsi

en: First day of week
fil: Unang araw ng linggo

en: People
fil: Mga tao

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
