Local Baha'i Community Website Incubator (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (102 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Real name
ta: நிஜப்பெயர்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Misc. options
ta: மற்றவை. விருப்பங்கள்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: all
ta: அனைத்து

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Daily
ta: தினமும்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Montserrat
ta: மொன்செராட்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: First day of week
ta: வார முதல் நாள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: People
ta: நபர்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: by !name
ta: மூலம் !name

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Help topics
ta: உதவி தலைப்புகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Blog entry
ta: வலைதள உள்ளீடு

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Who can register accounts?
ta: யார் அங்கத்துவத்தை பதிவு செய்ய முடியும்?

en: Administrators only
ta: நிர்வாகிகள் மட்டும்

en: Visitors, but administrator approval is required
ta: பார்வையாளர்கள், ஆனால் நிர்வாகிகளின் அனுமதி தேவை.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
