Local Baha'i Community Website Incubator (7.x-1.5) - en to vi translation catalogue (136 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Pages
vi: Trang

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Real name
vi: Tên thật

en: Groups
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Comments
vi: Bình luận

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: all
vi: tất cả

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: - None -
vi: - Không -

en: Country
vi: Quốc gia

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Small
vi: Nhỏ

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Email
vi: Thư điện tử

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Footer
vi: Phần chân

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Published
vi: Đã công bố

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: Widget settings
vi: Các thiết lập widget

en: Count
vi: Số lượng

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Photos
vi: Ảnh

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: General
vi: Tổng quát

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Both
vi: Cả hai

en: Basic settings
vi: Các thiết lập cơ bản

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Street
vi: Đường

en: City
vi: Thành phố

en: Postal code
vi: Mã bưu điện

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Short
vi: Ngắn

en: author
vi: tác giả

en: First day of week
vi: Ngày đầu tiên của tuần

en: Immediately
vi: Ngay lập tức

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: People
vi: Mọi người

en: Province
vi: Tỉnh

en: Locality
vi: Vùng

en: News
vi: Tin tức

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Top contributors
vi: Những người đóng góp hàng đầu

en: by !name
vi: bởi !name

en: Sharing
vi: Dùng chung

en: No link
vi: Không liên kết

en: Page Top
vi: Đầu trang

en: Page Bottom
vi: Cuối trang

en: Light
vi: Nhẹ

en: Help topics
vi: Các chủ đề trợ giúp

en: Draft
vi: Nháp

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Visitors
vi: Khách tham quan

en: Blog entry
vi: Mục blog

en: Sidebar First
vi: Lề thứ nhất

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Who can register accounts?
vi: Những ai được phép đăng ký tài khoản?

en: Administrators only
vi: Chỉ dành cho quản trị viên

en: Visitors, but administrator approval is required
vi: Khách tham quan, nhưng phải được quản trị viên kiểm duyệt

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Set status
vi: Đặt trạng thái

en: Branding
vi: Thương hiệu

en: Trim length
vi: Chiều dài thu gọn

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Nothing
vi: Không có gì

en: Sidebar Second
vi: Lề thứ hai

en: Header First
vi: Phần đầu thứ nhất

en: Header Second
vi: Phần đầu thứ hai

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Individual
vi: Riêng lẻ
