Bella (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: Content
te: సారము

en: Help
te: సహాయం

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Front page
te: మొదటి పేజీ
