Bibliography Module (7.x-1.0-beta2) - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: RSS feed
ml: ആർ.എസ്.എസ്. ഫീഡുകൾ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Number
ml: അക്കം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Refine
ml: ശുദ്ധിചെയ്ത

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: is
ml: ആകുന്നു

en: and
ml: കൂടാതെ

en: where
ml: എവിടെ
