Bounce (7.x-1.8) - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Not enabled
ml: സജ്ജമല്ല
