BrAPI (7.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Help
ml: സഹായം
