BUEditor (7.x-1.9) - en to te translation catalogue (19 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Weight
te: భారం

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: OK
te: సరే

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: Close
te: మూసివేయి

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Site maintenance account
te: సైటు నిర్వహణ ఖాతా
