Calendar (7.x-3.0) - en to te translation catalogue (31 entries)

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Item
te: అంశం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Time
te: సమయం

en: All
te: అన్నీ

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Items
te: అంశాలు

en: Month
te: నెల

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Week
te: వారం

en: Day
te: రోజు

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: Hour
te: గంట

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: First letter of name
te: పేరు లోని మొదటి అక్షరం

en: First two letters of name
te: పేరు లోని మొదటి రెండు అక్షరాలు

en: Abbreviated name
te: సంక్షిప్త పేరు

en: Show week numbers
te: వారాల సంఖ్యలను చూపించు

en: 3 items
te: 3 అంశాలు

en: 5 items
te: 5 అంశాలు

en: 10 items
te: 10 అంశాలు

en: Half hour
te: అర గంట

en: Empty day
te: ఖాళీ రోజు

[ctx: datetime]
en: All day
te: పూర్తి రోజు
