Campaignion (7.x-2.12) - en to vi translation catalogue (100 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Groups
vi: Nhóm

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: none
vi: không có

en: Node ID
vi: ID node

en: Save
vi: Lưu

en: Region
vi: Vùng

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Done
vi: Xong

en: Post
vi: Bài gửi

en: Never
vi: Không bao giờ

en: To
vi: Đến

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: active
vi: hoạt động

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Other
vi: Khác

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Operator
vi: Toán tử

en: Close
vi: Đóng

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: City
vi: Thành phố

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Gender
vi: Giới tính

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Features
vi: Tính năng

en: Less than
vi: Nhỏ hơn

en: ZIP code
vi: mã ZIP

en: Street address
vi: Địa chỉ đường phố

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: !name field is required.
vi: Thông tin !name cần được nhập.

en: Illegal information. Data not submitted.
vi: Thông tin không hợp lệ. Dữ liệu không được đệ trình.

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: is
vi: là

en: Node Reference
vi: Tham Chiếu Node

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Columns
vi: Các cột

en: Offset
vi: Độ dịch

en: contains
vi: chứa

en: does not contain
vi: không chứa

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: and
vi: và

en: Campaign
vi: Chiến dịch

en: Behavior
vi: Ứng xử

en: Delete contact
vi: Xóa liên hệ

en: Translate
vi: Dịch

en: If
vi: Nếu

en: Save as draft
vi: Lưu dạng nháp

en: yearly
vi: hằng năm

en: monthly
vi: hằng tháng

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: is not
vi: không phải

en: Draft
vi: Nháp

en: Form components
vi: Thành phần trên form

en: No language
vi: Không có ngôn ngữ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Component value
vi: Giá trị của thành phần

en: Read more<span class="element-invisible"> about @title</span>
vi: Xem thêm<span class="element-invisible"> về @title</span>

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
