Campaignion (7.x-2.29) - en to gu translation catalogue (46 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Next
gu: આગળ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Groups
gu: જૂથો

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Save
gu: સાચવો

en: Region
gu: ક્ષેત્ર

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Never
gu: કદી નહી

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: active
gu: સક્રિય

en: Other
gu: અન્ય

en: Select all
gu: બધુ પસંદ કરો

en: Close
gu: બંધ

en: City
gu: શહેર

en: Activity
gu: પ્રવૃત્તિ

en: Lists
gu: યાદીઓ

en: Less than
gu: ના કરતા ઓછું

en: or
gu: અથવા

en: User name
gu: વપરાશકર્તાનુ નામ

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: is
gu: છે

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: Columns
gu: સ્તંભો

en: and
gu: અને

en: Delete contact
gu: સંપર્ક કાઢી નાખો

en: Translate
gu: ભાષાંતર
