Campaignion (7.x-2.32-alpha1) - en to ta translation catalogue (71 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: none
ta: இல்லை

en: Bulk edit
ta: மொத்தமாக தொகு

en: Save
ta: சேமி

en: Region
ta: பகுதி

en: Theme
ta: தீம்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Post
ta: பதிவு

en: Never
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: active
ta: செயலில்

en: OK
ta: சரி

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: or
ta: அல்லது

en: Duplicate
ta: நகல்

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: and
ta: மற்றும்

en: Delete contact
ta: தொடர்பினை நீக்க

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
