Campaignion (7.x-2.41) - en to ml translation catalogue (42 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Transaction ID
ml: ഇടപാട്  ഐ ഡി

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Country
ml: രാജ്യം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: OK
ml: ശരി

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: is
ml: ആകുന്നു

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: and
ml: കൂടാതെ
