Campaignion (7.x-2.8) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: none
fil: wala

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Post
fil: Paskil

en: To
fil: Para kay

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: active
fil: aktibo

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.

en: is
fil: ay

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: and
fil: at

en: Translate
fil: Isaling-wika
