Campaignion Starterkit (7.x-3.3) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Country
ta: நாடு

en: Image
ta: படம்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Path
ta: பாதை

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: next
ta: அடுத்தது

en: Counter
ta: எண்ணி

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
