Campaignion Starterkit (7.x-3.6) - en to vi translation catalogue (49 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Tags
vi: Thẻ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Country
vi: Quốc gia

en: Image
vi: Ảnh

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Default
vi: Mặc định

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Layout
vi: Bố cục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: next
vi: sau

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Gender
vi: Giới tính

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: previous
vi: trước

en: Locality
vi: Vùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Surname
vi: Họ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Campaign
vi: Chiến dịch

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
