CiviCRM Starter Kit (7.x-4.4-rc7) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவுதல் நிறைவுபெற்றது

en: Congratulations, you installed @drupal!
ta: வாழ்த்துகள், நீங்கள் @drupal ஐ நிறுவி விட்டீர்கள்!

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று
