CKEditor 4 - WYSIWYG HTML editor (7.x-1.23) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Introduction
te: పరిచయం

en: here
te: ఇక్కడ

en: Full
te: పూర్తి

en: Show
te: చూపించు

en: Hide
te: దాచు

en: Language direction
te: భాష దిశ
