Clean Corporate Theme (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Updated:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
