Clean Corporate Theme (7.x-1.3) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Comments
cy: Sylwadau

en: More
cy: Mwy

en: Home page
cy: Hafan

en: Categories
cy: Categorïau

en: ‹
cy: <

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en:  ›
cy:  >

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Updated:
cy: Wedi ei ddiweddaru:

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
