Clean Corporate Theme (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Main Content
fil: Pangunahing nilalaman

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
