Cloudwords for Multilingual Drupal (7.x-1.6) - en to te translation catalogue (40 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Approve
te: ఆమోదించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Date
te: తేదీ

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: User
te: వాడుకరి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Languages
te: భాషలు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Not translated
te: అనువాదం కాలేదు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: and
te: మరియు

en: <strong>@language_name</strong> (source)
te: <strong>@language_name</strong> (మూలం)

en: add translation
te: అనువాదాన్ని చేర్చండి

en: Translations of %title
te: %title యొక్క అనువాదాలు

en: Source language
te: మూల భాష

en: - All -
te: - అన్ని -
