Glazed CMS Bootstrap Core (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
