Glazed CMS Core (7.x-1.10) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Events
vi: Sự kiện

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: News
vi: Tin tức

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.
