Glazed CMS Core (7.x-1.13) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Log in
fil: Lumagda

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
