Cobalt (7.x-1.0-beta5) - en to gu translation catalogue (5 entries)

en: weight
gu: ક્રમ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: View
gu: જુઓ

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો
