Conference Organizing Distribution (7.x-1.1) - en to gu translation catalogue (8 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Help
gu: મદદ

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: Installing @drupal
gu: @drupal નું સ્થાપન થઈ રહ્યું છે

en: The installation has encountered an error.
gu: આ સ્થાપન દરમિયાન કોઈ સમસ્ય ઉદ્ભવી છે.

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.
